Class A1 ProVip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Class A1 ProVip

Chúng ta sẽ mãi là một tập thể đoàn kết nhé

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HINATA

Go down 
Tác giảThông điệp
ilovenhieu_fdc
Ác quỷ
Ác quỷ
ilovenhieu_fdc

HINATA Empty
Bài gửiTiêu đề: HINATA   HINATA Icon_minitimeThu Oct 18, 2007 8:29 pm

yuga Hinata ... My girl
Hinata vùng đất của ánh mặt trời
Hyuga hinata ,.. 1 nhân vật ko phải là chính trong Naruto nhưng Hinata vẫn để lại cho tôi nhiều ấn tượng đẹp . Trong những tập đầu dù ko mấy ấn tượng lắm nhưng càng xem tôi lại càng thích Hinata hơn ..Luôn thầm lặng ít nói .. Nhưng khi giao chiến với Neji tuyển chọn ninja trung đẳng ta lại thấy dc Hinata hoàn toàn khác khác .. rất xa so với hinata của mọi ngày ..Trong khi giao đấu với Neji khi bị thương Hinata đã cố gắng đứng lên .. Dù biết là mình thua nhưng vẫn cố gắng chiến đấu .. Vẫn đứng dậy .. Chiến đấu ... Mặc dù trận đấu đó Hinata đã thua nhưng cô vẫn rất toại nguyện .. Vì .. Hinata .. cô ấy ...đã chiến thắng dc bản thân của mình .
Hinata thích Naruto , chỉ có một mình cô ấy hiểu dc năng lực thật của Naruto .. Tôi vẫn còn nhớ mãi 1 câu Naruto đã nói khi từ biệt Hinata đến trận đấu với Neji : "I like the people like you " mặc dù Naruto thích Sakura . Lúc đó Hinata đã cười mỉm vẻ mặt rất hạnh phúc tự nhiên lúc đó trong tôi cũng thấy hạnh phúc .. [ thần tượng của mình hạnh phúc thì mình hạnh phúc lây chứ ] Hinata cũng luôn bên cạnh và cỗ vũ cho Naruto .. Trong các cuộc thi .. Đó chắc cũng là 1 động lực Giúp Naruto giành chiến thắng chăng ?
Tôi vẫn còn nhớ trong 1 lần Hinata giao chiến với 1 con quái thú gì ấy [ ko nhớ rõ lắm em xem trong clip ^"^ ] Sau khi tiêu diệt dc con quái thú Hinata .. gục xuống .. Không biết từ đâu Naruto chạy ra và đỡ Hinata [lãng mạng ghê ấy ] Naruto đã nói : You are really amazing , mặc dù đã kiệt sức nhưng Hinata vẫn mỉm cười và gọi : Naruto-kun !
Tôi yêu nhất là Hinata cười , trong nó dễ thương thế nào ấy
Hyuga Hinata ... bây giờ và mãi mãi vẫn sẽ ở mãi trong tim của tôi. Tôi sẽ vẫn nhớ mãi cô gái ấy , dù rằng mình sẽ thua cuộc nhưng cô ấy vẫn chiến đấu .. chiến đấu ..
Oh !Hinata... !Hinata ...my lovely girl .. now and forever
__________________________________________________ ___________________________
hinata
người con gái dịu dàng và nữ tính
người con gái lúc nào cũng e thẹn
người con gái với mái tóc ngắn mang tai
người con gái với đôi mắt hay thẹn thùng
với khuôn mặt hay đỏ
với cảm giác như muốn ngất xỉu khi gặp naruto
tuy cô không có vị trí gì quan trọng trong naruto
nhưng cô vẫn yêu naruto
cô vẫn mong nar được hạnh phúc
bởi vì hạnh phúc của nar
là hạnh phúc của cô
__________________________________________________ _____________________________
nghĩ của Hinata là "Ánh sáng mặt trời"
Cái tên ấy,nó vừa phù hợp mà vừa không phù hợp với cô bé
Ânh sáng mặt trời là ***i loà,rực rỡ,tinh khiết và...........đẹp
Trong những điều đó,Hinata chỉ không có "***i loà" thôi ,đã thế lại còn thêm tính dịu dàng.Một cô bé dễ thương đến mức khó tin
Cô bé vừa mang trong mình ánh sáng rực rỡ của mặt trời và ánh sáng dịu hiền của mặt trăng.2 thứ vốn đối lập nhau nhưng lại hoà hợp trong con người Hinata.
Nụ cười,đôi mắt,giọng nói,cử chỉ,tất cả đều làm cho cái vẻ dễ thương sẵn có của Hinata tăng lên gấp bội.Nhắc đến lại tức cái vụ bà chị tớ bảo Hinata là "con này nhìn giống ma quá".Tớ thề nếu đó ko phải là chị tớ thì tớ đã nhào vào mà đánh 1 mất 1 còn rồi
Hễ thấy Naruto là muốn ngất xỉu,đến giờ tớ vẫn không hiểu nổi tại sao Hinata thích 1 tên ngố như Naruto đến thế.Ôi dào,dù sao hắn cũng chưa bao giờ làm Hinata khóc nên tớ cũng không ý kiến gì nhiều
Hinata,thiên sứ thuần khiết của tớ .Mãi yêu Hinata
__________________________________________________ ___________________________
Hinata là một cô gái tuyệt vời. Cô có môth trái tim thật nhân hậu và đáng quí, mọi người có để ý không ngay cả khi bị hắt hủi trong chính gia dình của mình cô vẫn không một lời oán trách người cha hay đố kị vớ người em của mình. Hơn nũa tôi thấy cô thật là hiền dịu hình ảnh về Hinata mà tôi luôn để ý đó chính là hình ảnh cô lặng lẽ ngắm nhìn Naruto vượt lên mọi thứ để tiến bước.Tôi thích Hinata đầu tiên vì tôi thấy cô biết nhìn vào người mà mình thích để vươn lên, cô ko giống như Sakura ngoài miệng thì luôn nói thích Sasuke nhưng thật sự Sakura đã làm gì để xứng đáng với Sasuke, hết lần này đến lần khác Sakura luôn để Naruto hoặc Sasuke bảo vệ, nhưng Hinata lại khác cô biết nhìn vào nghị lực của Naruto để học hỏi và vươn lên để khẳng định chính mình và để Naruto phải chú ý. Cầu chúc cho Hinata sec được ở bên cạnh Naruto mãi mãi(nếu không thì thật là một sự đáng tiếc lớn cho Naruto và tất cả các fan của bộ truyện Naruto)
__________________________________________________ ____________________________
Hinata!!!Lúc tôi bắt đầu đọc Naruto,tôi đã ko nghĩ rằng tôi có thể thích đc Hinata và tôi luôn thắc mắc là tại sao bọn con trai "say" Hinata như điếu đổ (ghen tị).Nhưng rồi tôi dần thích Hinata.Cô ấy trong sáng và thuần khiết đến ko thể tin đc.Giữa cái đám xấu xa,Hinata như tỏa sáng,dù cô ko hề nổi bật.Hinata có tính cách của 1 người con gái thùy mị,sâu sắc nhưng lại kiên cường,mạnh mẽ.Cô thix Naruto,luôn động viên Naruto.Tôi ko hiểu sao cô ấy lại thix 1 thằng Ngốc và ngớ ngẩn như Naruto (thế mới có chuyện để tức).Trông cô ấy thật đáng yêu và dễ thương,nhất là những lúc gặp Naruto........Ko bàn cãi
http://a6thcsthangnhi.worldgoo.com

HINATA
Trang 1 trong tổng số 1 trang