Class A1 ProVip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Class A1 ProVip

Chúng ta sẽ mãi là một tập thể đoàn kết nhé

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TỰ BẠCH CỦA MAI MỜ

Go down 
Tác giảThông điệp
doremon
Dân thường
Dân thường

TỰ BẠCH CỦA MAI MỜ Empty
Bài gửiTiêu đề: TỰ BẠCH CỦA MAI MỜ   TỰ BẠCH CỦA MAI MỜ Icon_minitimeWed Oct 31, 2007 5:04 pm

Họ và tên: Trần Thị Quỳnh Mai (sao tên tui đẹp thế Razz )
Biệt danh: doremon, mai "mờ"
Sinh nhật: 6/7/1993
E-mail: tthiquynhmai_8a1@yahoo.com
Địa chỉ: 85 Nam Kì Khởi Nghĩa
Bài hát yêu thích: he said she said, come back to me, các bài hát trong phim high school musical....
Lòai hoa yêu thích: hoa hồng vàng
Món ăn yêu thích: nấm xào, kem
Ca sĩ yêu thích: nhóm backstreetboys, westlife, các ca sỉ trong phim high school musical
Danh ngôn yêu thích:
-Học, học nữa, học mãi
-Không gian thì có 3 chiều nhưng thời gian thì chỉ có 1 chiều nên đừng nên lãng phí những gì bạn có trong cuộc đời.
-Trong cuộc sống không có gì là bạn không thể làm chỉ khi nào bạn bỏ cuộc, chấp nhận thành kẻ trắng tay trong trò chơi số phận thì bạn mới hết hi vọng
Diễn viên yêu thích: trong phim high school musical, phim vườn nho
Môn thể thao yêu thích: tennis (tui rất yêu môn này nhưng bác sĩ hông cho tui chơi nữa ùi) Crying or Very sad
Sở thích nói chung: đọc sách, truyện , coi tennis, ngủ, ăn, học Razz Sleep study
Ước muốn nói chung: được học trường chuyên, đi du học qua Thụy Sĩ để gặp thần tượng tennis của tui hehe Smile
Tính cách nói chung: lắm chuyện lém nhưng hông thích giao tiếp, nói chiện với người lạ, khá vui vẻ nhưng ai chọc tui thì tui cũng chưa bít được số phận của người đó như thế nào Evil or Very Mad
Thích người con gái(con trai) nói chung: các bạn bè trong lớp
Tự nhủ: phải là người mạnh mẽ, ráng học thật giỏi để có đủ kiến thức đi du học cheers

TỰ BẠCH CỦA MAI MỜ
Trang 1 trong tổng số 1 trang